Shigar da nunin faifai na gefe
Muna amfani da kwali mai launi 5 don shirya kayan, 1set/ctn.
Ana iya keɓance kwaliyoyin ta tambarin ku da buƙatunku.
Muna da cikakkun layin samarwa& wadataccen ƙwarewar sabis na ODM. Don oda mai yawa, lakabi da fakitin da aka keɓance duk abin karɓa ne. Muna da injin bugu Laser tambari ɗaya, yana da sauri don yin samfuri.
Muna kuma ba da sabis ɗin da aka yi na al'ada don samfura da na sirri, muna da ƙarfin ƙira mai ƙarfi, da zarar ka ƙaddamar da buƙata, za mu tuntuɓar ka da sauri, kuma aika da zanen CAD ko 3D don tabbatarwa. Bari mu sa manufar ku ta zama gaskiya.
Jagoran shigarwa na dogo na ƙasa na kwandon hatsi
Mun san mahimmanci game da fakiti, muna amfani da katako mai katako mai Layer 5 a matsayin fakitin waje, don kunshin ciki, muna amfani da allon kumfa 2 ko murfin auduga 2 don kare ƙarshen akwatunan aljihun tebur.
Kunshin katon don masu zanen sihiri, 1pc/ctn. Muna amfani da jakunkuna na PP a ciki da allunan kumfa a cikin iyakar biyu don kare kaya, zane-zanen aljihun tebur yana ɓoye a cikin katako guda ɗaya.
A cikin kwalin, akwai akwatin aljihuna ɗaya, nunin faifai guda ɗaya, ƙaramin jaka na sukurori, da harhada samfura don sldies na aljihun tebur da fuskar kofa.
Za a iya keɓance katon.
Kunshin katon, 1set/ctn.
An cushe faifan faifai a cikin kwali ɗaya ɗaya, abin cirewa yana nannade da ginshiƙan kusurwa 4pcs.
Kuna son ƙarin sani game da samfuran Goldmine, da fatan za a sauke kasidarmu.
Akwai wasu sababbi masu shigowa kan kasidarmu ta 2021, da fatan za a duba.
1saitin kowane kartani, jakunkuna PP da murfin auduga 2 lu'u-lu'u don kare abin cirewa.